Tìm nhanh xe Bến Xe Hải Phòng đi đến các tỉnh
Tìm khuyến mãi vé xe rẻ
Tìm xe Bến Xe Hải Phòng đi đến các khu vực
Bến Xe Hải Phòng Đi Tỉnh Đồng Bằng Sông Hồng
Bến Xe Hải Phòng Đi Hà Nội
Văn Phòng Xe Hải Âu Xe Hải Phòng Hà Nội
Tuyến Hải Phòng đi Bến Xe Gia Lâm
Điện thoại: 1900088830
Giờ mở cửa: 05h sáng đến 10h đêm
Lộ trình từ Bến Xe Cầu Rào Hải Phòng đi Hà Nội
BX. Cầu Rào — đường Lạch Tray — Nguyễn Văn Linh — cầu An Đồng — BX. Thượng Lý — Sở Dầu — Quán Toan — Đường quốc lộ 5A — BX. Gia Lâm.
(Quý khách gần khu vực Bến Niệm Nghĩa có thể ra Văn phòng số 706 Nguyễn Văn Linh tại gầm cầu Niệm — cách bến Niệm Nghĩa khoảng 800m để đón xe chạy đường 5 cũ đi Hải Dương — Hưng Yên — Hà Nội)
Thời gian: Từ 5h00 đến 20h00
Tần suất 20–30 phút/chuyến
- Chuyến sớm nhất: 05h00
- Chuyến muộn nhất: 20h00
Từ Bến Xe Gia Lâm đi Hải Phòng
GIA LÂM Từ 5h00 đến 20h30
Tần suất 20 - 30 phút/chuyến
Chuyến sớm nhất: 5h00
Chuyến muộn nhất: 20h30
Xe khách của Hải Âu là loại xe ghế ngồi từ 29-45 chỗ, xe chất lượng cao với các trang bị đi kèm như điều hòa, nước uống, khăn lạnh…
Giá Vé chặng 5A Hải Phòng đi Hà Nội
Vé Chặng | Giá Cước |
Hải Phòng đi Ngã tư Phố Nối | 65.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Gia Lâm đi Ga Phú Thái | 65.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Hải Phòng đi Bưu điện Lai Cách | 55.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Ga Phú Thái đi Ngã 4 Phố Nối | 55.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Ga Lai Khê đi Gia Lâm | 55.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Hải Phòng đi Ga Lai Khê | 40.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Ga Phú Thái đi Bưu điện Lai Cách | 40.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Ga Lai Khê đi Ngã 4 Phố Nối | 40.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Bưu điện Lai Cách đi Gia Lâm | 40.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Hải Phòng đi Ga Phú Thái | 35.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Gia Lâm đi Ngã 4 Phố Nối | 35.000 đồng/1 vé/1 lượt |
Bến Xe Hải Phòng Đi Bến Xe Nước Ngầm
Đơn vị vận Tải - Nhà XeVăn Phòng Xe Hải Âu Xe Hải Phòng Hà Nội
Tuyến Hải Phòng đi Bến Xe Gia Lâm
Điện thoại: 1900088830
Giờ mở cửa: 05h sáng đến 10h đêm
Lộ trình từ Bến Xe Cầu Rào Hải Phòng đi Hà Nội
Bến xe Nước Ngầm - Bến xe Thượng Lý: 6h00 - 6h40 - 7h20 - 8h00 - 8h40 - 9h20 - 10h00 - 11h00 - 12h00 - 13h00 - 13h40 - 14h20 - 15h00 - 15h40 - 16h20 - 17h00 - 18h00 - 19h00. Xe chạy liên tục, tần suất từ 40 - 60 phút/chuyến.
Nhận xét
Đăng nhận xét